Siyayya don takalman jariri da hat ɗin jariri na iya zama kamar aiki mai wuyar gaske ga iyaye masu novice kamar yadda suke buƙatar yin la'akari da abubuwa da yawa kamar yanayin yanayi, girma da kayan aiki da dai sauransu. sauƙi.
1.Zaɓi bisa ga kakar Na farko, kuna buƙatar la'akari da ko takalman yaranku da huluna na jariri sun dace da kakar. A lokacin rani, zaɓi don launuka masu haskesandal baby da bakada hular jariri mara nauyi, mai numfashi wanda zai sa jaririn jin dadi yayin da yake guje wa gajiyar zafi daga yanayin zafi. A cikin hunturu, kuna buƙatar zaɓar takalma masu dumi da dadi da huluna, irin subaby na USB saka hula,baby dumi takalmakumajariri dabba Bootieswanda zai iya hana jinjiri rauni da sanyi.
2.Ku kula da girman takalma da huluna Ko kuna siyayya don takalma ko huluna, ƙayyade girman da ya dace. Domin takalma da huluna masu girma ko ƙanƙanta na iya haifar da rashin jin daɗi har ma suna shafar girma da ci gaban yaro. Ƙafafun jariri da kansa na iya girma cikin sauri cikin ɗan gajeren lokaci, suna sa takalma da huluna da aka saya a baya. Don haka, ya kamata ku ba da izinin ɗan ɗan lokaci a cikin girman don tabbatar da sun daɗe.
3. Abubuwan abubuwa Lokacin siyayya don takalman jariri da huluna, kuna buƙatar la'akari da kayan. Yadudduka na halitta irin su auduga, ulu, da dai sauransu sune mafi kyawun zabi saboda suna da laushi, suna numfashi, kuma ba za su haifar da matsala irin su rashin lafiyar fata ba. A guji sayen takalma da huluna waɗanda ba su da numfashi, wanda zai iya sa jarirai su yi gumi da rashin jin daɗi.
4. Sayi samfurori masu alamar Siyan takalman takalman jarirai da huluna na iya tabbatar da ingancin samfurin, tsabta da aminci. Wasu samfuran kuma suna mai da hankali kan kariyar muhalli da al'amuran lafiyar yara. Bugu da ƙari, yawancin samfuran samfuran suna da ƙwararrun ƙira da fasahar samarwa, wanda zai fi dacewa da bukatun yara. Gabaɗaya, zabar takalman jarirai da huluna ba abu ne mai sauƙi ba, amma zaku iya ba wa ɗanku mafi kyawun kariya da ta'aziyya.
Lokacin aikawa: Mayu-29-2023